
ถามหน่อยซิ คนที่อยู่หอ (ใน) ถ้าหอมี การขายขนม แบบไม่มีเซเว่นอ่าาาา
อยากให้ขายขนมประเภทไหนมากกว่ากัน
1.ประเภทกรอบแกรบ ราคา 5 บาท ตามปกติ
2.คุ้กกี้ เบเกอร์รี่ ราคา 12 - 20 บาท (กรณีคุ้กกี้แพ็คกล่อง 8 ชิ้น 12 บาท เวิร์คมั้ย?)
3. เวเฟอร์สติ๊ก (แท่งยาวๆขายในปี๊บงี้แบ่งมาขายถุงเล็ก) ราคา 15 บาท แพ็คถุง ( 10 กว่าชิ้นโดยประมาน)
4. ขนมปี๊บแบ่งข่ายถุงเล็ก เรทราคา ประมาน 10 - 15 บาท
แนะนำได้นร้า !!!
ถาม เด็กหอทั้งหลาย
อยากให้ขายขนมประเภทไหนมากกว่ากัน
1.ประเภทกรอบแกรบ ราคา 5 บาท ตามปกติ
2.คุ้กกี้ เบเกอร์รี่ ราคา 12 - 20 บาท (กรณีคุ้กกี้แพ็คกล่อง 8 ชิ้น 12 บาท เวิร์คมั้ย?)
3. เวเฟอร์สติ๊ก (แท่งยาวๆขายในปี๊บงี้แบ่งมาขายถุงเล็ก) ราคา 15 บาท แพ็คถุง ( 10 กว่าชิ้นโดยประมาน)
4. ขนมปี๊บแบ่งข่ายถุงเล็ก เรทราคา ประมาน 10 - 15 บาท
แนะนำได้นร้า !!!