แนะนำครีมกันแดดทาหน้า & ครีมกันแดดทาตัว สำหรับไปทะเลให้หน่อยครับ

พอดีสิ้นเดือนนี้ผมจะเที่ยวไปหลีเป๊ะ+ลังกาวีกับคุณพ่อ 4 วันครับ คงต้องโดนแดดแรงๆเยอะแน่ๆ
เลยจะซื้อครีมกันแดดทาหน้ากับทาตัวอย่างละ 1 ชิ้น
อยากได้ครีมกันแดดแบบกันน้ำ ซึมซาบเร็ว ไม่เหนียวเหนอะหนะ ไม่มัน ยิ่งถ้าเนื้อเป็นน้ำนมหรือน้ำได้ยิ่งดี
ขอแบบราคานักศึกษา หาซื้อได้ใน Watsons หรือ Tops/Lotus
และขอทราบราคาด้วยนะครับ ถ้ามีรูปถ่ายด้วยยิ่งดี

ขอบคุณมากครับผม

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่