กางเกงว่ายน้ำขาสามส่วนแบบนี้ใช่แทนกางเกงรัดกล้ามเนื้อได้หรือไม่?

พอดีผมมีกางเกงว่ายน้ำ speedo ทรงแบบในภาพครับ
จะถามว่าเอามาใส่วิ่งแทนกางเกงรัดกล้ามเนื้อ(มีกางเกงวิ่งปกติสวมทับอีกที)
มันจะทดแทนกางเกงรัดกล้ามเนื้อของจริงได้ไหมครับ

กางเกงว่ายน้ำตัวนี้ผ้ามันบางพอสมควรกลัวว่าใส่วิ่งแล้วมันจะไม่ทนครับ
แต่มันใส่แล้วกระชับดีครับ

อยากลองใส่กางเกงรัดกล้ามเนื้อดูบ้างแต่ไม่ชอบแบบขายาวครับ
ผมร้อนง่าย เหงื่อออกเยอะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่