ขอความเห็นหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
เนื่องจากที่พันทิบเปลี่ยนรูปแบบไป ทำให้ชมรมเรือนกล้วยไม้ก็หดหายไปด้วย
บวกกับบีไม่ค่อยได้เข้าเรือนซะส่วนใหญ่ ได้แต่เข้าเฟส (เล่นเกมส์สารภาพบาป)
แต่จะให้จัดกิจกรรมใดๆ ก็ไม่ค่อยจะมีเวลา บีจึงอยากจะถามความเห็นสมาชิกที่เหลืออยู่ค่ะ
ว่าจะทำอย่างใดกับชมรมดั้งเดิมที่มีอยู่ดี
1.  จัดสรรประธานที่มีเวลาอุทิศตนมากกว่าบีใหม่ (เสนอชื่อประธานมาเลยค่ะ และเจ้าตัวยินยอมด้วยนะคะ)
     ปล. ถ้ามีหลายคน จะได้จัดทำในรูปแบบการโหวตกันค่ะ
2.  ไม่ต้องจัดให้มีประธานชมรมอีกต่อไป

และถ้าไม่มีประธานแล้ว เงินกองกลางของชมรมที่บีเก็บไว้ส่วนหนึ่งจะให้จัดการอย่างใดดีคะ
1.  บริจาคให้ชมรมกล้วยไม้ต่างๆ เมื่อมีการประกวด
2.  นำเงินไปทำบุญ ณ ที่แห่งใดแห่งหนึ่ง (เชิญเสนอมาเลยค่ะ)

รบกวนช่วยๆ กันเสนอความเห็นด้วยนะคะ

สุดท้าย   ต้องขออภัยสมาชิกเดิมๆ ที่มีอยู่ด้วยค่ะ ที่ไม่ได้ทำหน้าที่ใดๆ เลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่