[SR] REVIEW : บราสำหรับสาวอกเล็กอยากตู้ม!!! เป็นโกโก้ครั๊นนนช์

สาวๆอกไข่นกกระทา ไข่ปลาไข่กบมาทางนี้ มาทางนี้ มาทางนี้ มาทางนี้
จีมีของเด็ดของดีมานำเสนอ เห็นเค้าออกใหม่มา จีก็ได้ลองใช้
นั่นก็คือ ชุดชั้นใน Wacoal Boost-up เย้ๆๆ เหมาะกับคนที่หน้าอกปูดเป็นลูกเกดแบบจีนะฮะ

ซึ่งจีก็ได้ลองสวมใส่ทั้ง 4 แบบตามเทศกาลต่างๆ
อย่างจีเป็นคนที่มีปัญหา คือเราผอมช่วงบนผอมจนซี่โครงโผล่ แต่ตั้งแต่ตูดลงไปเรียกอ้วนเลย ทรงลูกแพรอ่ะค่ะ

ซึ่งเราก็เกลียดหุ่นตัวเองมาก น่าจะเอาไขมันขาโกยมาแปะนม จะเป็นอะไรที่โชคดีมาก 55555
แล้วก็เป็นคนหน้าอกห่างด้วยค่ะ ซึ่งคือคนที่ใส่เสื้อกล้ามแบบนี้ ก็ต้องมีมะม่วงอกร่องมากันบ้างป้ะ
คือเราไม่มีจริง 555555 บอกเลยก้มทีสามารถมองเห็นสะดือได้ ไม่มีอะไรบังแน่นอนค่ะ

จีคิดจะทำนมนะ อยากมีเป็นของตัวเองบ้าง แต่ก็กลัวแบบตอนแก่นมเราจะเป็นยังไง
สุดท้ายตอนนี้ความคิดที่จะทำนมก็หายไปและ ช่างมันเถอะเนอะ แฟนในอนาคตคงรับได้แหละ 555555

อ่ะเข้าเรื่อง Wacoal Mood ก็ได้ออกชุดชั้นในสุดเก๋มา ชื่อว่า Boost-up 4 ระดับปรับขนาดนม
(สโลแกนนี้อยู่ๆมันก็มาเอง 555555)

แบบที่ 1 = โมลฟองน้ำนุ่ม
เป็นฟองน้ำเนื้อละเอียด สัมผัสนุ่มพิเศษ

อันนี้เป็นเลเวล 1 ค่ะ ใส่แล้วนุ่ม ไม่อึดอัด เหมือนมาร์ชเมลโล่

แน่นอนว่าอกไข่นกกระทาของจีนี่ A70 ก็หรูแล้วค่ะ

กางเกงในไม่ต้องพูดถึง ไม่ใช่สาระสำคัญของเรื่องนี้ 555555

ด้านในของเสื้อในนี่นุ่มมาก
ไม่อึดอัดหน้าอกเวลาใส่นะ โอเคเลย

ฉลากพวกนี้ก้ต้องอ่านและใส่ใจนะคะ เพราะว่าเสื้อในตัวนึงก็เกือบพัน ซักไม่เป็นพังไว ซวยเลย

นางแบบใส่คือดีงามตามท้องเรื่องมาก

และดูจีใส่

ต่างจากนางแบบมาก!
แต่ถามว่าใหญ่ขึ้นมั๊ย ตอบเลยว่า ใหญ่ขึ้นนิดนึง เพราะจีหน้าอกเล็กมากๆอยู่เลย
และตัวที่ใส่เป็น Level1 ยังเห็นซี่โครงระหว่างหน้าอกอยู่ค่ะ
โปรดกลับไปดูสองรูปแรกสุดของกระทู้นะคะ 55555 ต่างกันอยู่นะ

แบบที่ 2 กันเล้ย ชื่อว่า โมลเจล
ด้านในที่ที่สถิตของฟองน้ำเป็นเจลค่ะ เวลาเราไปชนใครบังเอิญเค้าจะได้ไม่รู้ว่า เราใส่ฟองน้ำหนาตึ้บ!
จีลองกดดูแล้วแบบเจลด้านในอ่ะค่ะ ดึ๊บๆ

สีนี่สะท้อนแสงมันวาวมาก ไม่ค่อยถนัดเสื้อในแบบนี้ 55555
ชอบตรงลูกไม้น่ารักขึ้นมา ส่วนด้านในก็เป็นเจลค่า

ดูภาพนางแบบใส่และจะต่อด้วยภาพนางแบน 555555

คนสวยหุ่นดีใส่อะไรก็สวยอ่ะเนอะ (น้อยใจตัวเองเหลือขนาด อ่ะ อ่ะ อ่ะ อ่ะ)
ดูจีใส่ 55555555

ตัวโมลเจลระดับสองเนี่ย ใส่แล้วดูมีน้ำมีนมขึ้นนะ
แบบแรกใส่แล้วยังดูแห้งๆเหี่ยวๆ ยังเห็นเป็นซี่โครง อันนี้ดูเป็นเนื้อแล้ว

แบบ 3 กันเลย ตัวนี้ชื่อ โมล V เจล
แปลว่าข้างในมีเจล และดันให้เกิดมะม่วงอกร่องได้นั่นเอง
ซึ่งจะช่วยดันข้างๆ

ลวดลายตัวนี้ทำอิชั้นลายตามากค่ะ

ด้านในจะเป็นสองก้อน เพื่อดันด้านข้างให้มาประกบกันเกิดร่องอก
แน่นอนว่าจีไม่ขึ้น 5555 ดันมาแล้วมันเบียดแปลกๆอ่ะ เนื้อนมเราน้อยมาก
ดูนางแบบใส่ก่อนเพื่อความอภิรมย์
นมนางแบบนี่ก็จะถึงคออยู่และ = = อิจฉา

อ่ะดูเวอร์ชั่นคนไม่มีแต่อยากลองใส่ 55555

ตัวระดับสามนี่จะช่วยเรื่องดันข้างๆเข้ามาให้ชิดกันนะคะ

แต่ถ้าเป็นแบบ 4 แบบสุดท้ายนี่จะช่วยให้ถึงคอได้ สำหรับบิ๊กมิลค์
แบบ 4 คือโมลเจล+AIR
สิ่งที่ท่านทั้งหลายจะได้จากระดับ 4 คือจากคัพ A อาจเปลี่ยนเป็นคัพ C ได้
เพราะฟองน้ำโคตรหนา!

ตัวนี้ดีเทลเยอะ

แต่คุณผู้ชมคะ คุณดูกางเกงในนางสิคะ บ๊างบางจนเห็นพิ้นหลังฉาก
ขนาดเอานิ้วแหย่ยังเห็นรอยนิ้วเลย
ไม่อยากนึกถึงตอนใส่ คงเห็นเงาเชิงเทียนบางๆ

นมนางแบบนี่มองกี่ทีก็หนักแทน
แต่ถ้าได้เอามั๊ย?    
เอา!

ฟองน้ำด้านในเป็นรูปดอกไม้ แต่สามารถทำให้ดันขึ้นมาสองคัพเลย เริ่ดมาก
แนะนำให้ใส่เกาะอกหรือเดรสเกาะอกออกงาน ใส่ในชีวิตประจำวันมันจะสะบะระฮึ่มเกินไป

มันสะบะระฮึ่มมากค่ะคู๊ณ ชั้นเป็นคนใส่ ชั้นยังตกใจเนื้อนมไข่ตัวเอง

ดูรูปรวมกันดีกว่า

หน้าอกที่ได้จะบ๊ะฮึ่มแค่ไหน ขึ้นอยู่กับพื้นเพดั้งเดิมของตัวเองด้วยนะคะ 5555
ส่วนชุดชั้นในนั่นก็เป็นแค่ส่วนประกอบค่ะ วันไหนอยากได้ระดับไหนก็แล้วแต่เล้ย
จีใส่แล้วก็สามารถเปลี่ยนมาเป็นสองคัพได้เลยนะ แบบ 3 กับแบบ 4 นี่ดันสุดๆ
เปลี่ยนจากคัพ A มาเป็น คัพ C เลย
ทีนี้ก็จะทำให้เวลาเราใส่เสื้อเว้าหน้าเว้าหลังเว้าข้าง ปาดซ้ายปาดขวา คอกว้างคอลึก สายเดี่ยวเสื้อกล้าม

แต่ถ้าไปเรียน เหมาะกับสาวสวยวัยใสแบบเราๆ 55555
ก็เลือกโมล1 โมลฟองน้ำนุ่มๆ หรือโมล 2 เป็นโมลเจลนุ่มสบาย ใส่แล้วดูเป็นธรรมชาติ ถูกระเบียบด้วยค่า
เพราะฉะนั้นแล้วถ้าให้จีเลือกชอบสุดก็ระดับ 1 กับ 2 ค่า
3 กับ 4 มันเอ็กซ์ไป เอาไว้ใส่ออกงานพอ
แต่เดี๋ยวนี้คนก็ทำศัลยกรรมหน้าอกเยอะ ซึ่งก็ไม่ผิดนะ จีก็โอเค ใครใคร่ทำก็ทำ ทำแล้วสวยก็ยินดี อิจฉาไปตามกัน
แต่ถ้าใครขี้กลัว กลัวมีดหมอ กลัวหนักนม กลัวตอนแก่ ก็หันมาใสวาโก้ มู้ด บูสต์ขอัพเอา
แต่คุณผู้ชายคงตกใจ 555555

วันนี้ก็ลาแล้วค่า
ครั้งหน้ามารีวิวไอเท็มเด็ดอะไรอย่าลืมติดตามกันนะฮ้า

ขอขอบพระคุณสปอนเซอร์จาก Wacoal Mood Boost-up ด้วยนะคะ

ชื่อสินค้า:   wacoal mood boost-up
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่