ว่าด้วยเรื่องเวย์โปรตีน

กระทู้คำถาม
สวัสดีคัรับเพื่อนๆ ผมอายุ 20 สูง168 หนัก 67 ตอนนี้กำลังเล่นเวทเพื่อสร้างกล้ามเนื้ออยู่ครับ
ตอนนี้ผมกำลังสนใจเวย์โปรตีน ตัว Elite Whey กับ iso 100 อยากสอบถามเพื่อนๆที่เล่นกล้าม
ว่าเพื่อนๆคนไหนกำลังทานตัวไหนอยู่ครับ ระหว่าง Elite Whey กับ iso 100 แล้วตัวไหนที่เวิร์คที่ไม่ทำให้อ้วนขึ้นครับ พอดีผมเป็นคนทานอาหารไม่ค่อยตรงเวลา บางมื้อก็ไม่ได้กิน เลยกลัวว่าโปรตีนจะขาด เลยต้องการเวย์ช่วยในการเพิ่มโปรตีนในมื้อที่ขาดอาหารหลักครับ ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่