"ไอศกรีมแซนวิช" ความอร่อยวัยเด็ก ยังมีขายนะจ้ะ (มีภาพประกอบจ้า)

กระทู้สนทนา
วันนี้กลับบ้านเร็ว เจอลุงคนขายรัวกระดิ่งผ่านหน้าบ้านพอดี
ตอนแรกแอบลุ้นว่า จะได้กินไหมหนอ และแล้ว ก็สมใจอยาก
อันละ 12 บาทนะคะ แต่ก็ยอมจ่าย อย่างน้อยก็ช่วยลุงคนขาย
ซื้อมา 6 อัน เหลือแค่นี้ล่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่