ใครเคยมีภรรยาเสริมหน้าอกบ้างคะ

พอดีกำลังจะไปเสริมหน้าอกค่ะ ของเดิม b32 จะ up size เป็น 36 ค่ะ (300cc)
สามีไม่ห้ามนะคะ แต่เขาไม่อยากให้ทำค่ะ บอกว่าไม่ได้รักหรือแต่งงานด้วยเพราะหน้าอก อยากถามค่ะ
1. จริงๆสามีจะพอใจกับ size เดิมจริงหรือคะ
2. หลังทำความรู้สึกของผู้ชายเหมือนเดิมไหมคะ เวลาสัมผัส (ไม่ได้ทะลึ่งนะคะ)
3. อันนี้ถามเกี่ยวกับความรู้สึกค่ะ ว่าการเสริมหน้าอกนี่จะทำให้เขาเปลี่ยนไปไหม หมายถึงรู้สึกไม่ดีกับเราน่ะค่ะ คือเขาค่อนข้างไม่ชอบการศัลยกรรม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่