(18+)ผญ ที่ทำหน้าอกมา เเล้วเวลาเเฟนขย้ำหรือจับมันมีความรู้สึกไงอ่ะคะ

กระทู้คำถาม
ผญ ที่ทำหน้าอกมา เเล้วเวลาเเฟนขย้ำหรือจับมันมีความรู้สึกไงอ่ะคะ แบบผู้ชายรู้เลยป่าวว่าเเบบทำมาเพราะมันเหลว (หรือเปล่า?) เเล้ว ผญ ไม่เจ็บหรอ หรือยังไง อยากรูอ้ะ 555
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 54
แฟนชอบค่ะ 555 ประทับใจ ติดใจ จับอย่างบ่อย เราเสริมมาประมาณ 350cc ไม่ใหญ่ไปกำลังดี นุ่มนิ่ม อันนี้น่าจะเพราะซิลิโคนของ Motiva เราทำมาที่ YB Clinic ลูกสาวหมอบอย แผลสวยเนียน หลังทำไม่เจอปัญหาเลย นี่ทำความสะอาดเรื่องแผลอย่างดี ไม่มีติดเชื้อ ไม่ได้เจ็บปวดจะตายเหมือนรถทับอะไรขนาดนั้น อาการจะประมาณปวดๆตึงๆแผล พอเริ่มผ่านไปซักอาทิตย์ก็ดีขึ้นเรื่อยๆ พอแผลแห้งปุ๊บ แฟนขอสัมผัสคนแรกเลย 555. นางบอกถนัดมือ ไม่รู้สึกว่าแข็งหรือเป็นก้อน แค่ตึงๆเหมือนหน้าอกตอนจะมีประจำเดือนแค่นั้นเอง
ความคิดเห็นที่ 50
หลังทำมานวดหน้าอกบ่อยๆ ช่วยให้นุ่มได้นะ เพราะจะไม่เป็นพังผืด จับแล้วยังรู้สึกอยู่ ยิ่งหมอเก่งจะทำได้ธรรมชาติทั้งรูปทรงและสัมผัส เรามีเพื่อนทำมา 2-3 คนละที่เห็นความต่างมาพอสมควร เพื่อนที่ทำ apex แพงกว่าคนอื่นแต่สวยเป็นธรรมชาติมากกว่า ทรงไม่เป็นบล็อกเลย แต่ไม่ได้ขอลองจับมานะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่