.....เมนูลาบมาม่าใส่ตับวัวค่ะ.....

สวัสดีค่ะ  เอาลาบมาม่ามาชวนหิวค่ะ ทำได้ง่ายๆเลย จขกทใช้ผงลาบสำเร็จรูปทำค่ะ  ใบสาระแหน่ไม่มีอีกตามเคย555 มาชมมาชิมกันเลยจ้า

ลวกเส้นมาม่าและตับวัวเตรียมเครื่องปรุงให้พร้อม

คลุกเคล้าให้เข้ากันเลยค่ะ ชอบรสชาติแบบไหนจัดไปค่ะ

จัดลงจานพร้อมหม่ำ แผล่บๆอมยิ้ม05อมยิ้ม05

มากินด้วยกันนะคะ สวัสดีจ้า

แสดงความคิดเห็น
Preview