ผม กำลังแอบชอบ พนักงาน shop ซัมซุง สาขาเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะครับ

ผมรู้สึกชอบมากจริงๆ

เคยเข้าไปทำเป็นถามโน่น ถามนี่มาครั้งนึงแล้ว แต่ก็ไม่ได้ซื้อของอะไรเลย
พอจะเข้าไปถามอีกรอบ  ก็กลัวมันก็ดูแปลกๆ

จะขอ เบอร์ หรือ ไลน์เค้าเลย  ก็ไม่กล้า
ที่สำคัญ กลัวเค้าจะมีแฟนแล้ว
ไม่รู้แฟนเค้าทำงานอยู่ในนั้นเปล่า เดี๋ยวงานจะเข้า

ผมหวังว่า พลังของอินเตอร์เน็ต จะทำให้กระทู้นี้ถูกเห็นโดยพนักงานที่ทำงานในสาขานี้
มาคุย มาบอกผมที ว่าเค้ามีแฟนรึยัง

ถ้ายัง
ผมจะได้กล้าจีบสักทีครับ

ช่วยผมด้วยค้าบบบบบบบบบบบบบ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview