ทำไมเวลาตื่นมาตอนเช้า น้ำหนักที่ชั่งได้ จะเป็นน้ำหนักที่เบาที่สุดของวันครับ

ก็คือไม่ว่าจะน้ำหนักเท่าไหร่ แต่ในรอบวัน น้ำหนักที่ชั่งทันทีตอนตื่น สำหรับผมคือน้ำหนักที่เบาที่สุดในรอบวันเสมอครับ

ถ้าหนัก ประมาณ 72 น้ำหนักตอนเช้าที่ชั่งได้ก็จะเป็น 71 กว่า แล้วทั้งวันก็จะเหวี่ยงไปเรื่อยๆ(พอดีผมชั่งบ่อยครับ) แต่น้ำหนักตอนตื่นเนี่ยเบาสุดเสมอ

อยากทราบว่าเกิดจากอะไรอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่