ถ้าดื่มน้ำมะพร้าวทุกวัน สารอาหารในมะพร้าวจะส่งผลอย่างไรต่อสุขภาพบ้างครับ

ได้ยินสรรพคุณมาเยอะ ถ้าดื่มทุกวัน วันละ 1 ลูก จะมีผลดีผลเสียอย่างไรต่อร่างกายบ้างครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 2
ความคิดเห็นที่ 6
cast away เรื่องที่ติดแกาะ กินน้ำมะพร้าว เป็นปี ทำให้หนวดขึ้นครับ
ความคิดเห็นที่ 65
อย่างอื่นไม่รู้เลย รู้แค่มีฮอร์โมนเอสโตรเจนเหมาะกับผู้หญิง แล้วคือราคามันถูกกว่าไปซื้อวิตามินกิน อร่อยด้วย นี่กินน้ำมะพร้าวอ่อนของ OCO มาเป็นปีๆ แล้ว ข้อดีอีกอย่างถ้ากินน้ำมะพร้าวอ่อนบริสุทธิ์ ที่ไม่ใส่น้ำตาล ไม่ผสมน้ำ จะได้ฮอร์โมนเต็มที่ และสุขภาพดีด้วย ปอลอ ให้แม่กินแก้วัยทองได้นะ 55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่