ฉีดโบท็อก แล้วหนังตาตก

ฉีดตรงระหว่างคิ้วค่ะ แล้วก็รอยหน้าผาก ภายใน 4วัน ริ้ยรอยตรงหน้าผาก หาย ผ่านมาได้ 20 วันร่องคิ้วหาย แต่ก็มีรอยนิดๆ
ทีนี้เรามองดูว่าตาเราแปลกๆ ถ่ายรูป เอามาเทียบก่อนและตอนนี้ ตามันดุๆ เฉี่ยวๆ ลง หนังตาตกลงมา ตาเล็กลง
ทำยังไงให้หายดีคะ ตอนนี้เราเข้าเซาน่าทุกวันเลย  แล้วก็ไปเลเซอร์ ipl บ่อยๆ ไม่ทราบว่าจะหายเร็ววันไหมคะ อยากให้ฤทธิ์มันจางลงจัง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่