ปรึกษาเพื่อนที่เคยฉีดโบท็อกซ์ค่ะ

คือเราไปฉีดกรามแต่หมอบอกว่าจะฉีดใต้ตากับตีนกาให้นะเพราะว่าเป็นเยอะ

ผลปรากฏว่าวันนี้ผ่านมา 11 วันแล้ว รู้สึกว่าหน้าเปลี่ยนไป น่าจะเพราะใต้ตาที่บวมขึ้น และ 2 ข้างไม่ค่อยเท่ากัน

รวมไปถึงหน้าดูตึงเกินไป เริ่มกลุ้มใจค่ะ อยากปรึกษาเพื่อนๆที่เคยรู้ข้อมูลว่า หากเราเอาผ้าร้อนประคบที่ตาบ่อยๆทุกวัน

จะทำให้โบท็อกซ์ใต้ตาสลายไปได้เร็วขึ้นไหม แล้วที่ว่าเร็วขึ้นนี่คิดว่าระยะเวลาประมาณเท่าไหร่คะ หรือใครมีข้อมูลอะไรแนะนำ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่