เครียดมาก มีวิธีสลายโบท็อกเร็วๆมั้ยคะ ภายใน 1 เดือน

คือเราทำโบท็อกโดยที่ไม่ได้บอกคนรอบข้างค่ะ ผ่านไปเกือบเดือน มีแต่คนทักว่าไปทำอะไรมาโทรมมากเลย ผอมมากเลย หน้าไม่เต็มเหมือนเมื่อก่อน ทำไมโหนกแก้มออกเยอะจัง ไม่สวยเลย ตอนนี้จิตตกมากๆ จะทำอย่างไรดีคะ ใครเคยเร่งให้โบท็อกสลายบ้าง ตอนนี้เราจะบ้าตายแล้ว ไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลย เศร้ามากTTแนะนำเราทีค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่