###มาม่าออมเล็ตชีสเบค่อนกรอบ ผลผลิตจากจตุรเทพทั้ง 4 อย่าง ไข่ ชีส เบค่อน มาม่า คลิกเข้ามาฟินกันได้เลยค่า by ChingCanCook

ชิ้งเป็นคนชอบกิน ไข่ ชีส เบค่อน และ เส้นมาม่า มว๊ากค่ะ ก็เลยนึกครึ้มผลิตเมนูนี้ขึ้นมา และขอตั้งชื่อว่า “มาม่าออมเล็ตชีสเบค่อนกรอบ” ซึ่งเมนูนี้ ชิ้งภูมิใจนำเสนอเพราะมันอร่อยมั่กๆ สำหรับเพื่อนๆที่สนใจ เรามาชมวัตถุดิบกันเลยนะคะ

วัตถุดิบ

1. เส้นมาม่าต้มสุก
     2. เนย
     3. ไข่
     4. เบค่อน
     5. วิปครีม
     6. ชีส
     7. ผงปรุงรส
     8. เกลือ
     9. พริกไทยป่น

อมยิ้ม01ต่อไปเราตามมาชมวิธีทำ กันเลยนะคะ อมยิ้ม02

ถ้าถูกใจ หัวใจหัวใจ ฝากโหวดแนะนำนะคะ เยี่ยมเยี่ยม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่