รบกวนดูตารางอาหารสำหรับคนลดไขมัน อายุ17หน่อยครับ

อายุ17
นน. - 82.6
สส. - 174
ตอนนี้อยู่ในช่วงสอบเข้าด้วยครับเลยจัดตารางแบบนี้รบกวนหน่อยครับ
เช้า - ผักต้ม (บ็อคโคลี่ แครอท ฟักทอง)
กลางวัน - ก๋วยเตี๋ยวเส้นหมี่ขาวแห้ง + แตงโม
เย็น- อาหารตามสั่ง (กระเพราไก่ ปริมานข้าว2ทัพพี )
ปล.เนื่องจากผมเป็นคนชอบกินกลางดึก ผมเลยจะเอามื้อเย็นหนักไห้อิ่มเลย
***ผมใช้เวลาเดินกลับบ้าน ประมาน10-15นาที ระยะทางประมาน500เมตรได้ เดินปกติ
เป้าหมาย: อยากผอม ไม่เน้นกล้าม โดยส่วนตัวเป็นคนมีไขมันสะสมอยู่พอตัว
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ตารางกินแบบนี้สามารถลดไขมันได้ไหมหาก ออกกำลังกายได้แค่ประมาน2วันต่อสัปดาห์
หรือควรปรับเปลี่ยนอะไรหรือเพิ่มอะไรรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่