สูตรขนมที่มีเนยขาวใช้อะไรแทนได้บ้างไหมครับ?

ตามว่าเลยครับ แค่อ้วนยังพอทำใจได้ แต่รับทรานแฟตเข้าร่างนี่ ถ้าเลี่ยงได้ก็อยากเลี่ยงครับ

บางสูตรก็ไม่ใช้ แต่หลายสูตรที่ใช้เนยขาวก็อยากลองทำอะครับ

มีใครลองใช้อย่างอื่นแทนบ้างรึยัง?

(ถ้าไม่มีและหรือยังไม่มีใครคัดค้านว่าเป็นไปไม่ได้แน่ๆจะลองดูครับ)

(ที่กะจะลองคือน้ำมันคาโนลากับเพิ่มเนยจืดดูอะครั)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่