เดินทางด้วยจักรยาน กับเวลา 10วัน

กระทู้คำถาม
ผมกำลังคิดว่าจะเดินทางด้วยจักรยาน ตั้งแต่วันที่ 11 เมษายน - 19 เมษายน 2558 นี้อะครับ เลยอยากถาม พี่ๆในห้องนี้ว่า

ระยะเวลาเท่านี้คิดว่าไปไหนได้บ้างครับ ซึ่งผมอยากจะปั่นอย่างเดียวเลย ไม่ขึ้นรถใดๆ

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำเส้นทางหน่อยนะครับ

โดยปกติวันนึงผมปั่นได้ประมาณ 100-150 กิโลครับ

แล้วถ้าแนะนำวิธีการเตรียมตัวให้หน่อยก็ดีครับ ขอบคุณทุกคนล่วงหน้าเลยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่