ถ้าราคาเท่ากัน คุณจะเลือกอะไร ระหว่าง ทำอาหารกินเอง กับซื้อเขากิน

อยากถามทุกคนว่า


ถ้าราคาเท่ากัน คุณจะเลือกอะไร ระหว่าง ทำอาหารกินเอง กับซื้อเขากิน
ทำไมอย่างนั้นล่ะครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่