ติดรอบ2 เเต่ไม่เอาจะไปต่อ รอบ3ดีไหม

กระทู้คำถาม
เราติดนิเทศพะเยาเเต่ที่บ้านไม่ค่อยอยากให้เรียนนิเทศเพราะกลัวว่าจะตกงานละม.อยู่ไกลด้วย มีอีกที่นึงเราสมัครของนเรศวรเอาไว้เเต่ไม่ติด เลยคิดๆอยู่ว่าจะไปสู้ต่อรอบ3ดีไหม เพราะใจอยากเข้านเรศวรมากเพราะใกล้บ้านดีอีกอย่างทางบ้านไม่อยากให้ไปไหนไกลเพราะเป็นห่วง หวั่นๆเหมือนกันเพราะคะเเนนก็ยิ่งน้อยๆอยู่ด้วย จริงๆคนทางบ้านเคยมาบอกว่าจะให้ไปก็ต่อเมื่อมีเพื่อนไปด้วย เเต่เพื่อนเราไม่มีใครไปกันเลยเพราะไกล เลยเป็นห่วงกันค่ะ😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่