บอกชอบแล้วเขาเงียบ

คือว่าหนูบอกชอบรุ่นพี่ที่เล่นด้วยกันสนิทกันมากๆ แล้วเขาเงียบหายไปเลยค่ะต้องย้อนไปก่อนว่าหนูบล็อกพึ่เขาเพราะหนูงอนพี่เขาพี่เขาก็มางัอแหละค่ะหนูก็เลิกบล็อกพี่เขาไปแต่ยังไม่ได้ฟอลกัน ละวันสงกรานต์หนูก็ไปบอกชอบพี่เขาไม่ได้บอกเขาตรงๆหรอกค่ะบอกผ่านเพื่อนพี่เขาอีกทีพี่เขาก็เอาไปบอกและรุ่นพี่ก็มาเล่าให้หนูฟังว่าพี่บอกมันแล้ว แล้วก็ถามแต่มันเงียบเปลี่ยนเรื่องคุยแบบนี้ค่ะ และหลังจากนั้นก็เงียบหายกันไปเลยไม่ติดต่ออะไรกันเลยค่ะ ทีแรกหนูก็มั่นใจว่าพี่เขาชอบหนูเพราะตลอดที่ผ่านมาพี่เขาทำเหมือนชอบหนูมาก ส่งเพลงให้ ไปรับไปส่งลูบหัวละตอนเค้าท์ดาวตอนนี้แหละที่คิดว่าพี่เขาก็ต้องคิดแบบเดียวกันกับหนูแน่ๆ ตอนนั้นหนูเมาพี่แกก็ให้หนูไปนอนห้องแกส่วนพี่แกก็ไปกินกับเพื่อนต่อและหนูก็ไปเห็นแก้วน้ำที่หนูเคยซื้อให้มันอยู่ข้างๆหมอนที่แกนอนในห้องของพี่เขาค่ะ มันก็เลยทำให้หนูยิ่งคิดเข้าไปอีกก วันนั้นพี่เขาก็มานอนกับหนูนะคะหนูนอนข้างบนพี่เขานอนล่าง ทีแรกหนูก็บอกตัวเองตลอดว่าเราแค่คิดไปเองง จนมาเจอแก้วน้ำที่แกเอาไปนอนด้วยนี่แหละ5555 ละมีเหตุการณ์ที่หนูเป็นลมเพราะพวกพี่ๆแก๊งอื่นพี่แกก็หงุดหงิดมากจนจะไปหาเรื่องเขาเลยนะคะ เขาก็พาหนูไปโรงพยาบาลเช็ดตัวให้แบบนี้เลยค่ะ หนูก็เลยหวั่นไหวสุดท้ายก็หายจากกันไปเส้าาา หนูก็้ลยอยากรู้ว่าเงียบทำไม ขนาดเพื่อนพี่เขาก็ยังแซวหนูกับพี่เขานะ55555
ใส่โค้ด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่