พึ่งเข้าวงการประกันกำลังศึกษาและต้องการซื้อค่ะ ตัวแทนขาย/ผู้รู้เเนะนำหน่อยค่ะ

พึ่งจะทำให้ครอบครัวหมดหนี้หมดสิน แม่ก็ปาอายุเข้าไป 53 เเล้วมีโรคไทรอย ลูกอายุ 27 ค่ะ

ทำอาชีพแม่ค้า ขายของเล็กๆน้อยๆ มีทำแค่ประกันสังคม อยู่กันแค่ 2 คน แม่ลูกค่ะ

รายได้ไม่แน่นอน วันละ 300-600 บาท ถ้าจ่ายเบี้ยต่อปีจะดีมากเพราะจ่ายรายเดือนรู้สึกมันเยอะเหมือนจะจ่ายไม่ไหวยังไงไม่รู้ค่ะ

ขอเบี้ยไม่หนัก 1หมื่น+ แนะนำหลายตัวเลือกได้เลยค่ะ 

ระยะเวลาไม่ต้องนานก็ได้ค่ะ 10 15 ปี รึใกล้เคียง

อยากได้ประกันชีวิต(กรณีเสียชีวิต)เอื้ออำนวยให้สำหรับคนงบน้อยคือ

ส่งไปเมื่อครบกำหนดก็ได้คืนเต็มจำนวน ถ้าไม่เสียชีวิต

ถ้ามีการเสียชีวิตก็ได้เต็มจำนวนที่ส่งเบี้ยประกันที่ซื้อ ๆลๆ

เบี้ย 3แสน - 5แสน ๆลๆ  เท่าไหร่สามารถแนะนำได้เลยค่ะ ผิดพลาดตรงไหนขออภัยอยู่ในช่วงศึกษาค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่