นอนอยู่ดีๆก็รู้สึกเหมือนกำลังจะตาย

สวัสดีครับตามหัวจ้อเลยเดียวผมจะเล่าอาการให้ฟังวันนั้นผมก็นอนดึกพอประมาณปน่ส่วนตัวนอนดึกตลอดอยู่แล้วประมาณ4ทุ่มได้ครับแล้วพอวันนั้นผมนอนผมแน่ใจแล้วครับว่าผมหลับสนิทแล้วหลังจากนั้นผมก็มีอาการเห็นภาพห้องผมอาครับมันแบบิดเบี้ยวแล้วผมก็รู้สึกปวดหัวมากกแบบเหมืนมีคนกำลังจะมาดึงวิญญาญผมไปเลยครับตอนนั้นผมไม่ร฿่สึกถึงร่างกายอะไรเลยมันว่างเปล่ามากครับตอนนั้นเหมือนผใพยามจะปลูกตัวเองพอปลูกตัวเองผมก็รู้ตัวว่าผมนํ้าลายไหลเต็มหมนเลยหลังจาดนั้นผมก็นอนต่อแล้วผมก็เป็นต่อแบบฏอ้ยผมโครตทรมานถ้าปล่อยไปนานๆภาพห้องมันจะบิดเบี้ยวแล้วยิ่งบิดเบี้ยวเท่าไรผมยิ่งปวดหัวตัวลอยเหมือนจะขึ้นสวรรค์55555แต่ตอนนั้นผมยังงอยํ่ว่สผมลืมตารึไม่ลืมตา อันนี้คืออาการโดนผีอํ้าหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่