ได้รับใบแจ้งการหักค่าบริการรักษาบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ของธนาคารกสิกรมาค่ะ ทั้งๆที่เราใช้งานบัญชีอยู่ตลอด

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราเข้าใจว่าเขาจะส่งให้เฉพาะบัญชีที่ไม่มีการเคลื่อนไหวเกิน 1 ปีขึ้นไป และมียอดเงินเหลือต่ำกว่า 2,000 บาท
ตามรูปเลยค่ะ แต่ว่าเราใช้งานบัญชีอยู่ตลอด ไม่เคยหายนานขนาดนั้น แต่มีใบแจ้งมาจากธนาคารว่าจะหักค่าบริการรักษาบัญชีเงินฝากเราเลยงงๆค่ะว่าทำไม ขอสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ🙏🏻

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่