ดูคำวันส่งใน ketchup ตรงไหนคะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราให้แม่สั่งให้อ่ะคะ แล้วมันจะขึ้นหน้าคิวแต่ว่าแม่เรากดออกไปซะก่อนเราเลยไม่รู้ว่าเราอยู่คิวที่เท่าไหร่ ทีนี้เมื่อวานแม่เราก้บอกว่ามันจะส่งประมาณ2เดือน  ทั้งที่เราสั่งหลังเปิดพรีออเดอร์แค่2วันเอง ทำไมมันนานขนาดนั้น บางคนยังได้แล้วด้วยซ้ำ  ปกติจะพรีออเดอร์ประมาณ 1 เดือนใช่มั้ยคะ
แล้วมันมีวิธีการดูวันส่งตรงไหนหรอคะอยากรู้จริงๆค่ะ เพราะเราสั่งครั้งแรกด้วยค่ะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่