คนซาอุดิอาระเบีย ส่วนมากเป็นคนผิวดำ ผมหยิกแบบนิกรอยด์เหรอครับ นักเตะซาอุที่เตะกับไทย U23 ตอนนี้ เหมือนนักเตะแอฟริกา

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
นักเตะซาอุดิอาระเบีย ชุดนี้ อย่างกับนักเตะแอฟริกา นิกรอยด์ มีแต่คนผิวดำ ผมหยิกทั้งทีม โดยเฉพาะเบอร์ 12 ซากาเรีย ตัวดำ ผมหยิก แถมชื่อเหมือน เดนิส ซากาเรียอีก นักเตะซาอุดีอาระเบียไม่เหมือนนักเตะอิรัก ที่เป็นแขกขาว กับฝรั่ง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่