สอบถามคนทำงานขายที่โฮมโปรหน่อยค่ะ

1.สังคมการทำงานเป็นยังไงบ้างคะ
2.ส่วนใหญ่มีหน้าที่รับผิดชอบอะไรคะ
3.สวัสดิการดีไหมคะ
4.เงินเดือนคุ้มค่ากับการทำงานไหมคะ

สอบถามเพราะกำลังสนใจจะสมัครไปทำเป็นงานประจำค่ะ (พึ่งจะเข้าสู่การเป็นมนุษย์เงินเดือน ถ้ามีใครใจดีช่วยอธิบายพวกเงินประกันสังคมหรือเงินกลุ่มอะไรแบบนี้ด้วยก็ได้ค่ะ หาข้อมูลมาบ้างแล้วแต่ก็ยังไม่แน่ใจมีความสับสนอยู่ค่ะ ขอบคุณค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่