ไม่อยากเป็นภาระแฟน

เรื่องมีอยู่ว่าตอนนี้ผมได้งานกลับมาอยู่กับแฟนที่ ชลฯ แล้วผมตกงานตั้งแต่เดือนมกราคมแล้วจนใจผมตอนนี้รู้สึกแย่แล้วเฟลมาก ด้วยที่ว่าไม่ แต่พอตั้งคำถามแบบนี้จะได้แฟนก็บอกว่าไม่เป็นไรเขาดูแลเราได้ แต่ทุกครั้งที่มองหน้าแฟนเราก็รู้สึกตลอดว่าเขาเหนื่อยมากกับทุกๆวัน ผมเลยคิดว่าจะบอกเลิกแฟนดีไหมครับในใจลึกๆก็รู้สึกเสียใจแต่ก็ลำบากใจที่จะต้องอยู่กับเป็นอะไรให้เขา อยู่กับเขาก็เป็นภาระจะสู้ปล่อยเขาไปดีกว่าไหมครับ 😭😭😭🤟
1.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่