สวัสดีครับ ผมพนักงานขนส่งพัสดุJ@T อยากทราบว่าเงินขาดเพราะอะไรครับ?

สวัสดีครับ  👋👋
ผมทำงานส่งพัสดุของJ&T ทำได้ประมาณ3-4เดือนครับ 
ผมอยากจะมาสอบถามคนที่เคยส่งพัสดุ J&T ครับว่าเงินCODหายเพราะอะไรครับ 
ทั้งๆที่ผมก็ไม่เคยใช้เงินCODเลย 
ใช้เงินบัญชีส่วนตัวโอนตลอด(บัญชีเงินเก็บ) 
เเต่เงินกับหายทุกวัน วันระ200-300
บางวันถึง400เลยครับ ผมอยากทราบสาเหตุเเละช่องทางที่ทำให้เงินเราหายครับ 
ผมไม่เคยทอนเงินผิดเลยครับ เพราะใช้เครื่องคิดเลขตลอดทุกหลังคาเรือนเเน่นอครับ
รบกวนผู้ที่เคยทำงานส่งพัสดุเเบบผมหรือทำมานานกว่าผมช่วยมาตอบข้อสงสัยผมหน่อยครับ
🙏🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇🙇
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่