ไอเดียตั้งชื่อลูกค่ะ เพราะๆ ความหมายอาจจะไม่มีนะคะ

กระทู้สนทนา
ความจริงไม่ว่างขนาดนั้นค่ะ แต่อยากแบ่งปัน55555555 
ญ - พรนับพัน โอบอิงดาว ประดับดาว แสงทางรัก พรจากฟ้า แสงตะวัน ดาวนับฟ้า อิงโอบรัก มาจากรัก  ยินดีรัก รักอนันต์ คุณของขวัญ มีเธอ(ให้)รัก
ขวัญศลิษา ดาวรักเดือน เดือนรักดาว กรณีลูก2ค่ะ อยากทำแยกแต่ ขก.😭/  รักษาใจ  (ของ) ขวัญจากฟ้า คลั่งรักคุณ (แปกหน่อยๆ555 แต่เจ๋งดีค่ะ)
มาณิมนต์ นรินรักษ์ ขอบใจเธอ รักอลิษา (ชื่อเล่นลูกเป็นลิซก็แอบดีค่ะ) สุดใจรัก ใจจากฉัน มาบันดาล ละอองดาว สกาวเดือน พันดวงดาว วิวรักษ์ (วิว วะ รัก )

ช- ปราบตะวัน สุทธิรักษ์ - รักษ์ธิสุทธิ์ ไม่รู้ว่าต้องใช้ตัวอะไรค่ะ55555 นับนดล  แสนหมื่นรัก แสงพระจันทร์ รชต ( ระชะตะ ) ภานุรักษ์ สิทธิ์จากใจ  สุดภูเขา ปกแผ่นดิน นับอนันต์ ภาสกร  การรักกร (ชื่อเล่นกรก้ได้นะคะ)  

ขอโทดชื่อผุ้ชายด้วยนะคะ คิดไม่ออก ขอบคุณค่า จะล้างจาน55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่