มีคนโทรมาบอกว่าเราโทรไปทั้งๆที่เราไม่ได้โทรไป

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะเขาโทรมาเราก็รับสายปกติแล้วทีนี้เขาก็บอกว่าเราโทรไปเขาบอกเราโทรไปหา3-4สายจนเขาต้องเปลี่ยนเบอร์ใหม่โทรมาหาเราแต่เราไปเช็กประวัติการโทรเราก็ไม่ได้โทรไปเบอร์เขาเลยแล้วเขาก็ด่าเราค่อยข้างเสียครส.นิดนึงเพราะว่าเราไม่ได้โทรไปจริงๆแบบนี้มันเกืดขึ้นยังไงหรอคะ เราใช้ทรูค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่