ผมโดน lazada ปฏิเสธการคืนสินค้า

เนื่องจากผมรับสินค้าแต่สินค้าไม่ครบน่าจะโดนขโมยระหว่างขนส่งแต่ทาง lazada ไม่เห็นรับผิดชอบอะไรให้ผมส่งสินค้าที่เหลือคืนกลับไปผมก็ส่งคืนไปให้แต่ปฏิเสธการคืนเงินผมแล้วจะส่งของที่เหลือกลับมา
ทำไมผมจะต้องดำเนินการไปแจ้งความดำเนินการด้วยเองสินค้าที่ผมสั่งเป็นโทรศัพท์มือถือ xiaomi 14 มูลค่า 29990
แต่ผมไม่ได้รับสินค้าผมรับแต่ของแถมอีมี่ก็ไม่มีแล้วตรวจสอบยังไงทางเสี่ยวหมีก็ไม่ตอบอะไรมาตอนนี้นี่มันใช่เรื่องไหมเนี่ยที่ผมจะต้องมาเหนื่อยกับสิ่งที่ผมไม่ได้ทำ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่