ผมมีอาการท้องผูก 3 วันติดกัน ถ้ากินยาระบาย แก้ท้องผูก ยาระบายตราใบแก้ว จะช่วยได้จริงไหมครับ แนะนำด้วยครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมได้ไปเที่ยวแนวธรรมชาติมาครับ พักบ้านพักแบบโฮมสเตย์ ห้องน้ำรวม
เลยทำให้ผมไม่สะดวกใจขับถ่ายเท่าไหร่ เพราะกลัวคนพักท่านอื่นๆจะรอนาน ฮ่าๆ 😆 
พอกลับมาถึงบ้าน ก็ยังไม่ขับถ่ายอีก ทำให้ผมมีอาการท้องผูก 3 วันติดกัน เบ่งแล้วเบ่งอีก จนเจ็บแล้ว ก็ยังไม่ขับถ่ายครับ
ถ้ากินยาระบาย แก้ท้องผูก ยาระบายตราใบแก้ว จะช่วยได้จริงไหมครับ แนะนำด้วยครับ 
ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่