ผมคือคนที่ทำให้ทุกคนเสียใจ เพราะตัวผมติดการพนัน

ตอนนี้ผมเขียนมาจากความรู้สึกในใจนะครับ ผมรู้สึกผิดกับทุกคนรอบตัว ทั้งพ่อเเม่ที่เลี้ยงดูผมมาอย่างดี ไม่เคยให้อดยากให้มีกินมีใช้ตลอด เพื่อนร่วมงานที่คอยเอ็นดูผมตลอด เเละก็เเฟนที่คอยให้ความรักผม ผมติดการพนันจนถึงวันนี้ วันที่ผมจะเลิกขาดจากมัน ไม่ใช้มันที่ทำให้ผมต้องรู้สึกเเบบนี้ แต่เป็นเพราะผมเองที่ทำตัวเอง ผมติดเงิน ธนาคาร 1 แสน ติดแฟน อีก 8 หมื่น และก็ติด พ่อ อีก 8 หมื่น เพราะผมเอาไปเล่นการพนัน ตอนนี้ผมหมดตัวเเล้วครับ มีติดบัญชีเเค่พอที่จะหนีออกจากบ้านเเละใช้ชีวิตได้อีกเเค่วันถึง2วัน ผมไม่กล้าจะสู้หน้าคนที่ผมรักเเล้ว เพราะผมทำผิดมา 2 ครั้งเเล้วครั้งที่3ผมคงต้องลงโทษตัวเอง โดยการออกจากทุกคนอย่างโดดเดียว มันสมควรที่จะได้รับเเละล่ะ ผมเป็นคนที่ทำมันเอง ผมจะรับผิดชอบมัน รับผิดชอบหนี้ที่ผมก่อไว้กับทุกคน มันน่าละอายเนาะ ขนาดขอโทษยังไม่กล้าจะขอโทษเลย ต้องมาพิมระบายในนี้ หวังว่าคนที่อ่านจะไม่เป็นเหมือนผมนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่