ค่าคอมมิชชั่น, ค่า Ads ของร้านค้าที่เปิดขายใน Shopee ใช้สิทธิ์ลดหย่อนช้อปดีมีคืนปี 66 ได้ไหมครับ

ค่าคอมมิชชั่น, ค่า Ads ของร้านค้าที่เปิดขายใน Shopee ใช้สิทธิ์ลดหย่อนช้อปดีมีคืนของปี 66 ได้ไหมครับ

พอดีผมเปิดร้านขายของใน Shopee โดยใช้ชื่อบุคคลธรรมดา
เข้าดูในระบบสรรพากร my tax account ที่หน้าระบบขึ้นข้อมูลส่วนนี้ด้วย
มีค่า Commission Fee, Paid Ads, Service Fee และ Transaction Fee

ขอบคุณครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่