seoul city tour bus (การท่องเที่ยวเกาหลี)

กระทู้สนทนา

วิธีการเพลิดเพลินกับโซลซิตี้ทัวร์คือ?
ที่โซลมีรถบัสทัวร์เมืองสองที่ค่ะ
มีสถานที่ท่องเที่ยวหลักและคอร์สเที่ยวชมพระราชวังโบราณและคอร์สจัมชิลแม่น้ำฮันค่ะ
หลักสูตรที่มีชื่อเสียงหลักคือ 24,000 วอนสำหรับผู้ใหญ่ 15,000 วอนสำหรับขนาดเล็กและ 20,000 วอนสำหรับผู้ใหญ่
หลังจากจองแล้ว ถ้าออกเดินทางจาก DDP ทงแดมุน ให้บอกเบอร์โทรศัพท์และข้อมูลส่วนบุคคลของคุณ คุณสามารถรับสร้อยข้อมือและขึ้นเครื่องได้ทั้งวัน

เช็คข้อมูลรถบัสแบบเรียลไทม์ และอธิบายเกี่ยวกับคาเฟ่ข้าวกล่องที่ตลาดทงอิน?
หลังจากเลือกคอร์สวัฒนธรรมดั้งเดิมบนโทรศัพท์มือถือแล้ว คุณสามารถตรวจสอบข้อมูลรถบัสแบบเรียลไทม์ได้โดยกดปุ่ม 'X'
ถ้าคุณนั่งข้างนอกในสภาพอากาศหนาว คุณสามารถเข้าไปในประตูด้านในและเพลิดเพลินกับทิวทัศน์ที่อบอุ่นพร้อมกับพัดลมร้อน
ที่นั่งด้านหน้าของรถบัสสองชั้นเป็นที่นิยมของเด็กค่ะ, สุดสัปดาห์ก็ยังมีที่นั่งเหลืออีกเยอะค่ะ
ถ้าเปลี่ยนเงินสดเป็นเหรียญที่คาเฟ่ข้าวกล่องในตลาดทงอิน ก็จะมอบข้าวกล่องเปล่าให้ครับ

สิ่งที่อยากกินในย็อบจอน อาหารอร่อยคือ?
คุณสามารถเดินทางไปทั่วตลาดและซื้ออาหารที่อยากกินโดยใช้ย็อบจอน
คุณสามารถเพลิดเพลินกับประสบการณ์ใหม่ๆได้ค่ะ
มีศูนย์แลกเปลี่ยนเหรียญกษาปณ์ที่เตรียมพื้นที่รับประทานอาหารไว้ค่ะ
ไก่เสียบไม้เป็นหนึ่งในชนิดที่ไม่เหมือนใครและอร่อยมากค่ะ
มีคอร์สที่สามารถนั่งเคเบิลคาร์ที่สถานีนัมซานโอรึม, สามารถขี่จักรยานได้ค่ะ
ที่ที่สามารถนั่งเคเบิลคาร์ที่สถานีนัมซานโอรึมก็สะดวกมากเช่นกัน

สำหรับคนที่ต้องการประสบการณ์ที่หลากหลายในโซล การท่องเที่ยวที่แนะนำคือ?
สำหรับคนที่ต้องการประสบการณ์ที่หลากหลายในกรุงโซล แนะนำการท่องเที่ยวบนรถบัสสองชั้นค่ะ
ถ้าคิดสถานที่ที่อยากไปไว้ก่อนแล้วเลือกทัวร์บัส จะช่วยได้มากค่ะ
เราจะแชร์สถานที่เล่นสนุก ๆ กับครอบครัว สถานที่แคมป์ปิ้งกันนะครับ ฝากกดไลค์ กดติดตามกันด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่