เอ๊ะ !? อ้าว! แฟนพันธุ์แท้แบบฤดูกาลใหม่สุด ตั้งแต่ ต.ค. 2566 (แฟนด้อมฯ) คุกกี้ไม่รู้นะเนี่ย ' o '

เฮ้ย รายการเกมโชว์ที่แสนคิดถึงของคุกกี้คามุอิ(จขกท) ที่สุด ทำไมคุกกี้เพิ่งมารู้เอาป่านนี้ (กุมภาปีนี้)

รายการได้ผ่านหัวเรื่องการแข่งขันมาถึง 10 เรื่องแล้ว

โอ คิดถึงแฟนพันธุ์แท้ ล่าสุดนี้ คือ แฟนด้อม เห็นข้อมูลเขาบอกว่า พี่กันต์เป็นคนหนึ่งในการนำเสนอรูปแบบ

พี่กันต์ ๆๆๆ และ workpoint ครับ คุกกี้ที่ไม่มีงานทำนี่ พวกท่านจะช่วยพิจารณาตัวคุกกี้ไปเป็นพิธีกรได้หรือเปล่าครับ ?^^  ใฝ่ฝันเป็นพิธีกรรายการนี้ที่สุดเลย

และก็ ขอหัวข้อแฟนฯ เรื่อง ยางรถยนต์ กับ เห็ด สักทีครับ อยากดูความคลั่งในสองเรื่องนี้มาแข่งขัน

ป.ล. มาตั้งกระทู้บ่นอย่างคิดถึงมากกกกกกกกก ตั้งกระทู้แล้วจะไปดูแฟนด้อมฯให้ครบทุกเรื่อง

ขอบคุณรายการที่สนุกสนานอย่างแฟนฯ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่