ทำไมเวลาจะกรอกเมลในโซเชียมีเดียขึ้นแนะนำให้ใส่บัญชีของแม่

สวัสดีค่ะพี่ๆ คือทรศเป็นไรไม่รู้ค่ะ จะล็อกอินเฟสก็ขึ้นแนะนำบัญชีของแม่ จะสมัครแฮคทวิต (X) ใหม่ก็ขึ้นแนะนำให้ใส่บัญชีของแม่ ไม่เคยกรอกเมลแม่ในทรศตัวเองเลยนะ สาเหตุมันเกิดจากอะไรคะ ทำยังไงถึงจะหาย แล้วงี้บัญชีของเราก็ไปขึ้นแนะนำบนทรศแม่ได้หรอคะ แบบนี้ก็ได้หรอ???? แล้ว privacy ของเราล่ะ😅
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่