ประกันไทยวิวัฒน์ ไม่ยอมคุมราคาโคตรห่วย

รถผมถูกชนเป็นคันกลาง รถผมเองเป็นฝ่ายถูก โดยคันที่ชนรับผิดชอบทั้งหน้าและหลังรถผม ซึ้งผมใช้ประกันของไทยวิวัฒน์ เข้าอู่แจ้งเรื่องตั้งแต่วันที่4ธ.ค. และยื่นราคาเพื่อคุมราคาตั้งแต่วันที่18 ธ.ค และโทรไปตาม5รอบ พร้อมทั้งไปแจ้ง คปภ เมื่อวันที่5 มค ซึ้งทาง คปภ ก็ช่วยตามเรื่องให้ต้องขอบคุณทาง คปภ มากๆ แต่เรื่องยังเงียบ ผมไม่เข้าใจว่าเราไม่ได้เป็นฝ่ายที่ผิดแต่ทำไมไม่คุมราคาให้สักที่อ้างว่าความเสียหายเยอะ แต่ทางไทยวิวัฒน์ก็ไม่ได้เสียอะไร  ตอนนี้เป็นเดือนแล้ว เป็นประกันที่แย่ที่สุดตั้งแต่ใช้ประกันหลายๆเจ้ามา นอกจากเรียกร้องทาง คปภ แล้วมีทางไหนที่เราจะร้องเรียนได้อีกไหมครับ ไม่อยากเสียเวลากับประกันห่วยๆแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่