Yves Rocher Hydra Vegetal Gel Cream กับ Yves Rocher Hydra Vegetal Serum อันไหนดีกว่ากัน

เบื่อมากแต่งหน้าไม่ติดหน้าเป็นคาบเพราะผิวแพ้งหนักมาก 
แต่แห้งหนักช่วงหนวดรอบๆปาก บริเวณแก้ม นอกนั้นหน้ามันค่ะ ใช่ค่ะผิวหน้าผสม บางจุดแห้งมากส่วนบางจุดก็มันมากเลยคิดอยู่ว่าจะใช้ Yves Rocher Hydra แบบเซรั่มหรือแบบครีมดี พอดีโดนเพื่อนป้ายยามาว่าเซตนี้ดี แต่คือเพื่อนเราหน้าแห้งมากไงไม่เหมือนเราที่เป็นคนหน้าผสมค่ะ รบกวนขอคำแนะนำด้วยค่าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่