เดี๊ยนอยากพัฒนา app สำหรับ track Santa Claus แบบ offline แต่ว่าขี้เกียจและเกินกำลัง กระทู้นี้เลยว่าจะส่งต่อ idea ค่ะ

สรุปการแทร็คของปีนี้

NORAD แวะ หาดใหญ่ เกาะพีพี กรุงเทพ เชียงใหม่
Google แวะ กรุงเทพ เชียงใหม่ (จากบังคลาเทศ จึงย้อนกลับมาเชียงใหม่)

ไม่แน่ใจว่าข้ามเมืองพัทยา ไหมนะคะ

อัลกอริทึม เคยอ่านเขาบอก หรือผ่านตาแว้บ ๆ จำไม่ได้แล้วค่ะ ว่าจะไปหามาแปล มาอ่านได้จากไหน

อยากส่งต่อไอเดีย ทำแบบออฟไลน์ สำหรับปี 2024 ที่จะถึงนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่