ใช้บริการ Robinhood ชำระเงินไปแล้ว แต่ระบบขึ้นว่าชำระเงินไม่สำเร็จ ไม่มีการคืนเงิน ติดต่อไม่ได้ทุกช่องทางการ ทำไงดีครับ

เรียกใช้บริการส่งของจากแอพ Robinhood Order No.E231206-AA-1879 ชำระเงินผ่านทางธนาคารไทยพาณิชย์แล้ว แต่ระบบของทาง Robinhood ขึ้นสถานะว่าชำระเงินไม่สำเร็จ ติดต่อทุกช่องทางก็ไม่มีการตอบรับใดๆ ทั้งทางโทรศัพท์โทรไปไม่มีใครรับสาย ไลน์ไปก็ไม่อ่าน และเมลล์ไปก็ไม่มีการตอบกลับใดๆ ใครเคยเจอเคสแบบนี้ไหมครับ แล้วต้องทำไงต่อครับแบบนี้ เงินไม่ได้เยอะครับ แค่เสียความรู้สึก อารมณ์เหมือนถูกโกง
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่