ได้ดูข่าวที่เผายาหน้าท้องแล้วไม่กล้าไปใช้บริการที่ไหนเลย

ตอนแรกเรามีความคิดในใจว่าเราอยากไปลองสักครั้งถ้ามีเวลา แต่พอวันนี้เห็นข่าวแล้วไม่ไปดีกว่า เพราะว่าเราเป็นคนมีปัญหาเรื่องลมมาก เรอบ่อยมาก555555 กินอะไรก็เรอ แบบเยอะอ่ะ บางทีเราปวดหลัง เราก็ยิดเส้นเสร็จเรอเยอะมากเลย
หรือบางทีเราดูพวกยูทูปที่เขาพาไปเที่ยว เขาถ่ายภาพแบบชวนเวียนหัวคือถือกล้องไม่ค่อยนิ่งอะคะไม่รู้มีใครเป็นเหมือนเรารึเปล่า เราเวียนหัว พะอืดพะอม ตอนแรกนึกว่าตัวเองคิดไปเอง สรุป ดู4 ครั้ง คลิปคล้ายๆกัน เวียนหัวคลื่นไส้จะเป็นลมทั้ง4 ครั้งเลย โอเค เราไปเผายาหน้าท้องดีกว่าเผื่อจะช่วยได้
เราว่ามันเสียหายถึงแพทย์แผนไทยเลยนะ สงสารคนอื่นที่ทำอาชีพนี้เลย
พอแล้วจ้ากลัวแล้วจ้าไม่ไปแล้วจ้า บายยยยยยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่