เพื่อนสนิทคิดยังไงกับเราคะ

ตามคำถามเลยค่ะ ก่อนอื่นขอเกริ่นก่อนนะคะ คือเราเป็นเลสเบี้ยนค่ะ มีเพื่อนสนิทมักจะไปไหนมาไหนด้วยกันบ่อย เราเคยมีเเฟนค่ะตอนนี้เลิกกันไปนานเเล้ว เริ่มมีความรู้สึกกับเพื่อนมาตั้งเเต่ตอนไหนไม่มั่นใจ เเละก็ไม่มั่นใจความรู้สึกของเพื่อนด้วยค่ะ  เพื่อนเราชอบเพศชายนะคะเราเคยทะเลาะกับเเฟนเพราะเเฟนคิดว่าเพื่อนชอบเราเเฟนเราบอกว่าเขามองผู้หญิงด้วยกันออก เเต่ตอนนั้นเราไม่ได้คิดอะไรกับเพื่อนค่ะเลยปล่อยๆไป เรากับเพื่อนมักคุยเรื่องทะลึ่งบ่อยๆทั้งในชีวิตจริงเเละในเเชทเลยค่ะ  การกระทำของเพื่อนคนนั้นทำให้คิดได้หลายเเบบเลยค่ะ หรืออาจจะเป็นเพราะเราคิดมากไปเองคนเดียวมั้งค่ะ5555 เพื่อนสนิทมานอนบ้านเราบ่อยๆค่ะ นอนด้วยกันบนเตียงเดียวกันใช้ผ้าห่มด้วยกัน เราชอบตื่นมาตอนช่วงดึกๆบางครั้งเพื่อนคนนั้นก็มากอดเราค่ะ บางครั้งเราก็ไปกอดเขา55555 มันเหมือนมีอะไรให้คิดตลอดเลยค่ะเวลานอนด้วยกัน เวลาไปไหนมาไหนด้วยกันเราก็ไปด้วยกันทำเหมือนเเฟนกัน เเต่ที่พูดมาคือเลิกกับเเฟนไปเเล้วนะคะ ไม่ได้ทำในตอนที่มีเเฟนอยู่ เรามีเพื่อนมหาลัยเคยถามเราว่าเป็นอะไรกันเกินเพื่อนรึป่าว เขาตอบเพื่อนเราว่าเป็นเเฟนกัน เขามักจะบอกคนรอบตัวเราหรือคนอื่นที่มักจะถามว่าเป็นอะไรกัน ว่าเราเป็นเเฟนกันค่ะ เราชอบลงสตอรี่เรื่อยเปื่อยนะคะ เเล้วเพื่อนคนนี้ชอบมาเเซวว่าหล่อบ้างอะไรบ้าง บ้างครั้งก็เเนวทะลึ่ง18+ค่ะ เอาตรงๆตอนนี้เรามีความรู้สึกชอบเพื่อนคนนี้นะคะ เเต่เราไม่มั่นใจความรู้สึกของเพื่อนเลยค่ะ กลัวเสียเพื่อนสุดๆ  อาจจะมั่วๆหน่อยนะคะ พึ่งเปิดใจคุยในนี้ครั้งเเรกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่