ผมผ่อนซื้อ iphone มาจากร้านในไอจีมือ1แท้ ไม่ได้ซื้อศูนย์ไทยไม่ประกันศูนย์ไทย สามารถไปเปลี่ยนแบตจาก icare istudio ได้ไหม?

คือผมสงสัยครับแบบว่า พอใช้งานนานๆไปเผื่อจะเปลี่ยนแบตกรณีแบบนี้สามารถเดินเข้าร้านไปแล้วแจ้งพนักงานว่าเปลี่ยนแบตได้ไหมครับ คือเป็นกังวลครับ เลยอยากได้ความเห็น คำแนะนำ หรือคนที่มีประสบการณ์มาก่อนครับ ที่ผมใช้เป็น iphone 12 pro max แล้วเขาไม่ผลิตแล้วครับ เช็คเลขโมเดลเรียบร้อยแล้วนะครับว่าเป็นเครื่องใหม่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่