กลัวเป็นโรคเกี่ยวกับหัวใจมากเลยครับผมอายุ13

คือผมเป็นกรดไหลย้อนครับแล้วไปหาหมอมาหมอเลยให้ยามีกินครับ เป็นยาเม็ด omeprazole 20 mgกินไปได้1แผงครับแล้วต่อมาผมก็หยุดกินไป2วันครับแล้วก็กลับมากินแล้วที่นี้พอกลับมากินตอนแรกก็ไม่เป็นไรนะครับแต่ตอนกำลังจะนอนก็รู้สึกใจสั่น2รอบครับเลยกลัวตื่นเช้าใาเลยไม่รู้เลยครับว่าคิดไปเองหรือป่าวกลัวเป็นโรคเกี่ยวกับหัวใจอะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่