อยากสลายโบท็อกซ์เร็วๆ การทำ Rf หรือ โฟโน แบบไหนได้ผลดีกว่ากันคะ????

พอดีเราเพิ่งไปฉีดโบกราม กับโบริ้วรอยมาค่ะ ผ่านไป 2 อาทิตย์รู้สึกว่าปากเริ่มเบี้ยว มุมปากตก เครียดมากเลยค่ะ เห็นว่าการทำ Rf ช่วยให้โบท็อกซ์สลายได้ไวขึ้น แต่บางคนก็แนะนำให้ทำโฟโนค่ะ เลยอยากสอบถามว่าวิธีไหนเป็นการทำให้โบสลายได้ไวกว่ากันหรอคะ รบกวนทุกคนด้วยนะคะ 
อมยิ้ม08อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่