ฉีดโบท็อกมาแล้วยิ้มไม่สุด ปากเบี้ยวมีวิธีแก้อย่างไรบ้างคะ? RF ช่วยได้จริงไหม

ล่าสุดเราไปฉีดโบท็อกลดกราม ลิฟต์กรอบหน้า แล้วกลับมาบ้านสังเกตเห็นว่าปากเบี้ยวเวลายิ้ม

ซึ่งคลินิกที่ไปฉีดนั้นก็ให้ประคบ และเข้าไปแก้โดยใช้เครื่องนวดหน้า ไปทุกวัน ซึ่งเรามองว่าเห็นผลช้า

ที่นี้เราเลยไปปรึกษาอีกคลินิคหนึ่ง เค้าให้ทำ RF เราอยากจะถามว่าใครที่เคยทำ RF เพื่อให้โบท็อกสลายหรือคลายบ้างไหมคะ แล้วระยะเวลานานเท่าไรกว่าจะคลาย

ตอนนี้เครียดมาเลยค่ะ กังวลมาก เวลายิ้มแล้วปากเบี้ยว อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่